இலங்கை பிரதான செய்திகள்

கஞ்சாவில் ரொட்டி சுட்டு படைத்தோம் நீதிமன்றில் வாக்குமூலம்

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

நேற்றுமுன்தினம் கிளிநொச்சி  செல்வாநகர்  பகுதியில்  வைத்து  ஆயிரத்து  இருநூறு  கிராம்  கஞ்சாவுடன்  நீர்கொழும்பைச்  சேர்ந்த  முப்பது வயதான  சந்தேக நபர்  ஒருவர்  கிளிநொச்சிப் பொலிசாரால்  கைதுசெய்யப்பட்டிருந்தார்

குறித்த சந்தேக  நபரை இன்று கிளிநொச்சிப் பொலிசாரால்  கிளிநொச்சி நீதவான்  நீதிமன்றில்  முன்னிலைப்படுத்தி இருந்தனர்  இதன்போது  குறித்த சம்பவம் தொடர்பாக  மன்று சந்தேக நபரை  வினவிய பொழுது  கிளிநொச்சி நீதவான் நீதிமன்றிற்கு  முன்னாள்  அமைந்துள்ள  துர்க்கை  அம்மன் கோவிலில் தான் வேலை செய்வதாகவும்  தாம்  சில பிதிர்க் கடன்களை செய்வதற்கு  கஞ்சாவில் ரொட்டி சுட்டு  படைப்பதாகவும் திறந்த மன்றில்   தெரிவித்துள்ளார்

குறித்த சம்பவம் தொடர்பாக  குறித்த ஆலயத்தின்  பதிவு மற்றும்  ஆலயத்தை  சோதனையிட  மன்று வழங்கிய  உத்தரவுக்கு அமைய கிளிநொச்சிப்  பொலிசார்  மற்றும்  கரச்சி பிரதேச  செயலக உதவித்திட்டமிடல்  பணிப்பாளர்  அமல்ராஜ்  மற்றும் கலாச்சார  உத்தியோகத்தர் கிராம  அலுவலர் கின்சான்கொல்  அபிவிருத்தி  உத்தியோகத்தர்  ரெயிநோலட்  சோதனை நடவடிக்கையில்  ஈடுபட்டிருந்தனர்  இருப்பினும்  எவ்விதமான  சந்தேகத்திற்குரிய  பொருட்களும்  மீட்கப்படவில்லை.


அத்துடன்  குறித்த ஆலயம்  பதிவற்ற  ஆலயம் என்பதுடன்   தனியார்  காணி  ஒன்றில்  அத்துமீறி  அமைக்கப்பட்டுள்ளதுடன்  ஒருபகுதி வீதிக்காக ஒதுக்கப்பட்ட நிலம் என்பது  குறிப்பிடத்தக்கது

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *