விளையாட்டு

மோசமான புனே ஆடுகளம் குறித்து விளக்கம் அளிக்குமாறு ஐ.சி.சி உத்தரவு

புனே ஆடுகளம் மோசமானது என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ள புகார்  தொடர்பில்  எதிர்வரும் 14 நாட்களுக்குள் தங்களுக்கு  விளக்கமளிக்குமாறு சர்வதேச கிரிக்கெட் சபை , இந்தியக் கிரிக்கெட் சபையிடம்  கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

இந்தியக் கிரிக்கெட் சபையின்  விளக்கத்தை சர்வதேச கிரிக்கெட் சபையின்  பொது மேலாளர் ஜெப் அல்லார்டைஸ், ரஞ்சன் மடுகல்ல ஆகியோர் ஆய்வு செய்வார்கள் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்திய – அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் போட்டி புனேவில் நடைபெற்றது. முதல் ஓவரில் இருந்தே பந்து, சுழற்சிக்கு சாதமாக செயற்பட்டதால் இரண்டரை நாட்களிலேயே போட்டி முடிவுக்கு வந்ததiயை தொடர்ந்து  ஆடுகளம் குறித்து புகார் எழும்பியமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *