இந்தியா பிரதான செய்திகள்

காஷ்மீர் மாநிலத்தில் 4 தீவிரவாதிகள் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டுள்ளனர்:-


காஷ்மீர் மாநிலத்தில் இந்திய எல்லைக்குள் இன்று காலை அத்துமீறி நுழைய முயன்ற 4 தீவிரவாதிகளை இந்திய பாதுகாப்பு படையினர் சுட்டுக்கொன்றுள்ளதாக இந்திய செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன. அத்துடன் தொடர்ந்தும் தேடுதல் மேற்கொண்டு வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

காஷ்மீர் மாநிலம் எல்லைக்கட்டுப்பாடு கோடு அருகே கடந்த ஒரு வாரமாக பாகிஸ்தான் ராணுவத்தினர் துப்பாக்கிச் சூட்டில் ஈடுபட்டதனால்,இதற்கு பதிலடியாக இந்திய ராணுவமானது பாகிஸ்தான் ராணுவ நிலைகளை குறிவைத்து இரு தினங்களுக்கு முன்னர் தாக்குதல் நடத்தியிருந்தனர்

இந்தநிலையில், இன்று காலை தீவிரவாதிகள் எல்லையை ஊடுருவ முயற்சி செய்த போது இஇந்திய ராணுவத்தினர் அவ்hகள் மீது துப்பாக்கிப்பிரயோகம் மேற்கொண்டதாகவும் இதன்போது 4 தீவிரவாதிகள் கொல்லப்பட்டனர் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *