இலங்கை பிரதான செய்திகள்

மீளவும் 88-89 வன்முறைகள் வெடிக்கக்கூடிய அபாயம் காணப்படுகின்றது – சம்பிக்க


குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

நாட்டில் மீளவும் 88-89ம் ஆண்டில் இடம்பெற்றதனைப் போன்று வன்முறைகள் வெடிக்கக்கூடிய அபாயம் காணப்படுகின்றது என அமைச்சர் சம்பிக்க ரணவக்க எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார். அண்மையில் நடைபெற்ற அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மாலம்பே தனியார் மருத்துவ கல்லூரி ரத்து செய்யப்பட வேண்டுமென வலியுறுத்தியுள்ள அவர் தனியார் மருத்துவ கல்லூரியை ரத்து செய்யாவிட்டால் மீளவும் கடந்த காலங்களைப் போன்று வன்முறைகள் வெடிக்கும் என எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

அரசாங்க பல்கலைக்கழகங்களில் கட்டணம் செலுத்தி கல்வி கற்கக்கூடிய முறைமை உருவாக்கப்பட வேண்டுமென  அவர் வலியுறுத்தியுள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *