இலங்கை பிரதான செய்திகள்

கிளிநொச்சியில் கடும் வரட்சியால் பயன்தரும் மரங்களும் அழியும் நிலையில்


குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

கிளிநொச்சி மாவட்டத்தில் தற்போது நிலவி வரும் கடும் வரட்சி காரணமாக மக்கள் குடி நீர் உள்ளிட்ட நீர்த் தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதற்காக பெரும் சிரமங்களுக்கு முகம் கொடுத்து வரும் நிலையில் பல பயன்தரு மரங்களும்  கருகி அழிந்து வருகிறது.

மேலும் மாவட்டத்தின் பல பகுதிகளிலும் விவசாய நடவடிக்கைகளும் பாதிப்படைந்து வருகிறது. அந்த வகையில் கிளிநொச்சி மலையாளபுரம் கிராமத்தில் ஆரோகனநாதனின்  காணியிலுள்ள  நூற்றுக்கணக்கான காய்க்கும் எலுமிச்சை மரங்கள்  நீரின்றி  கருகி அழிவடைந்து வருகிறது.

கடந்த சில மாதங்களாக  எலுமிச்சை மரங்களுக்கான நீர்ப்பாசனம் இன்மையால்  அனைத்து மரங்களும் அழிந்துவிடும் நிலையில் காணப்படுகிறது எனவும் தன்னால் இதுவரை பெருமளவு பணம் செலவு செய்யப்பட்டு வளர்த்த எலுமிச்சை மரங்களை தன்னால்  தொடர்ந்தும் பாதுகாக்க முடியாதுள்ளது என கவலை  தெரிவித்துள்ளாh்

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *