இந்தியா பிரதான செய்திகள்

பாலியல் குற்றச்சாட்டு தொடர்பில் கைது செய்யப்பட்ட சாமியார் குர்மீத் ராமின் வளர்ப்புமகள் கைது


பாலியல் குற்றச்சாட்டு தொடர்பில்  கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ள  தேரா சச்சா அமைப்பின் சாமியார் குர்மீத் ராம் ரஹீம் சிங்கின் வளர்ப்பு மகள் என தெரிவிக்கப்படும்  ஹனிப்ரீத் ஹன்சான் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.   இன்று கைது செய்யப்பட்ட   ஹன்சானை நாளை நீதிமன்றில் முன்னிலைப்படுத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

ஹன்சானுடன் வேறு ஒரு பெண்ணும் கைது செய்யப்பட்டிருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது.   குர்மீத் ராம் ரஹீம் சிங்  கைது செய்யப்பட்டதனைத் தொடர்ந்து   தலைமறைவாகியிருந்த ஹன்சான்  தொலைக்காட்சிகளில்    பேசியதனை தொடர்ந்து  அவர் இருக்குமிடத்தை அறிந்து கொண்ட காவல்துறையினர் அவரை கைது செய்துள்ளனர்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *