இலங்கை பிரதான செய்திகள்

இணைப்பு 2 -பரீட்சைகள் திணைக்களத்தின் பதில் ஆணையாளராக சனத் பூஜித


குளோபல் தமிழ் செய்தியாளர்

பரீட்சைகள் திணைக்களத்தின் பதில் ஆணையாளராக சனத் பூஜித நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். நாளை செவ்வாயக்கிழமை தனது கடமைகளைப் பொறுப்பேற்பார் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பரீட்சைகள் திணைக்கள ஆணையாளராக கடமையாற்றி வந்த ஜெனரல் டபிள்யு.எம்.என்.ஜே புஸ்பகுமார உடன் அமுலுக்கு வரும் வகையில் நேற்றைய தினம் கல்வியமைச்சுக்கு இடமாற்றப்பட்டுள்ளதால் பதில் ஆணையாளராக சனத் பூஜித நியமிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பரீட்சைகள் ஆணையாளர் உடனடியாக அமுலுக்கு வரும் வகையில் இடமாற்றம்

Nov 14, 2017 @ 12:58

பரீட்சை திணைக்கள ஆணையாளர் நாயகம் டபிள்யூ.எம்.என்.ஜே புஸ்பகுமார உடனடியாக அமுலுக்கு வரும் வகையில் இடமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளார். புஸ்பகுமார உடனடியாக அமுலுக்கு வரும் வகையில் கல்வி அமைச்சிற்கு இடமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

கடந்த வாரம் பரீட்சைத் திணைக்கள பிரதி ஆணையாளர் ஒருவர் பணியிலிருந்து இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்தார். பரீட்சை திணைக்களத்தில் இடம்பெற்ற சில முறைகேடுகளுடன் இந்த ஆணைணயாளருக்கு தொடர்பு உண்டு என குற்றம் சுமத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *