இலங்கை பிரதான செய்திகள்

சீனாவிற்கு காணிகள் விற்பனை செய்வதனை எதிர்ப்போம் – ஜே.வி.பி.

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

சீனாவிற்கு காணிகள் விற்பனை செய்வதனை எதிர்ப்போம் என ஜே.வி.பி. கட்சியின் தலைவர் அனுரகுமார திஸாநாயக்க தெரிவித்துள்ளார். ஹம்பாந்தோட்டை பகுதியில் 15000 ஏக்கர் காணி சீன நிறுவனத்திற்கு விற்பனை செய்வதனை அனுமதிக்கப் போவதில்லை எனவும், அரசாங்கத்திற்கு எவ்வித சந்தர்ப்பமும் வழங்கப்படாது எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

பொருளாதார மையங்களை அமைப்பதற்கு காணிகள் விற்பனை செய்யப்படுதாக அரசாங்கம் கூறிய போதிலும், இந்தியாவின் மிகப் பெரிய பொருளாதார மையம் 7000 ஏக்கரில் அமைந்திருப்பதாகத் தெரிவித்துள்ளார். காணி விற்பனைக்கு எதிராக எதிர்வரும் ஜனவரி மாதம் பாரியளவில் போராட்டம் நடத்தப்படும் என அவர் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *