பிரதான செய்திகள் விளையாட்டு

அலிஸ்டயர் குக் அணித் தலைமைப் பதவியை விட்டு விலகுவார்

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்


இங்கிலாந்து அணியின் தலைவர் அலிஸ்டயர் குக் அணித் தலைமைப் பதவியை விட்டு விலகுவார் என முன்னாள் தலைவர் மைக்கல் வோகன் தெரிவித்துள்ளார். 31 வயதான குக் தலைமையிலான இங்கிலாந்து அணி அண்மையில் இந்திய அணிக்கு எதிராக நடைபெற்ற போட்டியில் நான்குக்கு பூஜ்ஜியம் என்ற கணக்கில் தோல்வியடைந்திருந்தது.

குக்கின் இறுதி மூன்று போட்டிகளை அவதானிக்கும் போது, பதவி விலக்கூடிய சாத்தியம் அதிகளவில் காணப்படுவதாக தென்படுகின்றது என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். அணித் தலைமை பதவியை விடுவதா இல்லையா என்பது குறித்து இன்னும் குக் இறுதித் தீர்மானம் எதனையும் எடுக்கவில்லை என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். சில காலம் எடுத்து தீர்மானம் பற்றி சிந்தித்து நடவடிக்கை எடுப்பது பொருத்தமானது என அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *