பிரதான செய்திகள் விளையாட்டு

கத்தி குத்துக்கு இலக்கான Petra Kvitova ஆறு மாதங்களுக்கு போட்டிகளில் பங்கேற்க மாட்டார்

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

அண்மையில் கத்தி குத்துக்கு இலக்கான டென்னிஸ் வீராங்கனை Petra Kvitova ஆறு மாதங்களுக்கு போட்டிகளில் பங்கேற்க மாட்டார் என தெரிவிக்கப்படுகிறது. செக் குடியரசுகளைச் சேர்ந்த 26 வயதான Petra Kvitova இரண்டு தடவைகள் விம்பிள்டன் சாம்பியன் பட்டம் வென்றுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

கத்திக் குத்து காரணமாக போட்டிகளில் பங்கேற்க முடியாது என்ற போதிலும், ஆறு மாதங்களின் பின்னர் அவர் விளையாடுவார் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. தாம் உயிருடன் இருப்பது மகிழ்ச்சி அளிப்பதாக தெரிவித்துள்ள Petra Kvitova உலக டென்னிஸ் தர வரிசையில் தற்போது 11ம் இடத்தை வகித்து வருகின்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *