இலங்கை பிரதான செய்திகள்

விசேட அபிவிருத்தி நியமம் குறித்த சட்ட மூலம் வடமாகாண சபையினால் நிராகரிப்பு

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்


அரசாங்கத்தினால் சமர்பிக்கப்பட்ட விசேட  அபிவிருத்தி நியமம் குறித்த சட்ட மூலம் வடமாகாண சபையினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது.  வடமாகாண சபையின் அனைத்து உறுப்பினர்களும் ஏகமனதாக குறித்த சட்டமூலத்தை நிராகரித்ததாக  தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

குறித்த   விசேட  அபிவிருத்தி நியமம் குறித்த ஒழுங்கு சட்டமூலம் தொடர்பில் தெளிவுபடுத்தும் முகமாக விசேட சந்திப்பு ஒன்று  அனைத்து மாகாண முதலமைச்சர்களுக்கும் பிரதமர் ரணில் விக்ரமசிங்கவிற்கும் இடையில் இன்றையதினம் இடம்பெறவுள்ள நிலையில்  தனக்கு அழைப்பு கிடைக்காதமையினால் தான் இந்த சந்திப்பில் கலந்துக் கொள்ளப்போவதில்லை என வடமாகாண முதலமைச்சர் அறிவித்திருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *