இலங்கை பிரதான செய்திகள்

அடுத்த ஆண்டில் புதிய அரசியல் சாசனமொன்று இலங்கையில் அமுல்படுத்தப்படும் என பிரித்தானியா நம்பிக்கை

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்


அடுத்த ஆண்டில் புதிய அரசியல் சாசனமொன்று இலங்கையில் அமுல்படுத்தப்படும் இலங்கைக்கான பிரித்தானிய உயர்ஸ்தானிகர் James Dauris  நம்பிக்கை வெளியிட்டுள்ளார்.  சமூகங்களுக்கு இடையில் நீண்ட கால அடிப்படையில் உறவுகளை வலுப்படுத்திக்கொள்ள புதிய அரசியல் சாசனம் வழியமைக்கும் என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

புத்தாண்டு மற்றும் கிறிஸ்மஸ் வாழ்த்துச் செய்தியில் அவர் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். நல்லிணக்கத்தை நோக்கிய முன்நகர்வுகளை விரும்புவதாகவும் கடந்த 12 மாதங்களில் பிரித்தானியாவும் இலங்கையும் கூட்டாக இணைந்து எய்திய சாதனைகளை நினைவு கூர்வது பொருத்தமானதாக  அமையும் எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *