இலங்கை பிரதான செய்திகள்

தேசிய காவல்துறை ஆணைக்குழுவின் தலைவர் பதவி விலக தீர்மானம்

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

தேசிய காவல்துறை ஆணைக்குழுவின் தலைவர்  பேராசிரியர் சிறி ஹெட்டிகே தமது பதவி விலத் தீர்மானித்துள்ளார். சிறி ஹெட்டிகே தனது  பதவி விலகல்  கடிதத்தை அரசியல் சாசனப் பேரவையிடம் ஒப்படைத்துள்ளார்.

ஜெர்மன் பல்கலைக்கழகமொன்றில் பேராசிரியர் பதவி கிடைத்துள்ள காரணத்தினால் இவ்வாறு பதவியை விலகுவதாக  குறிப்பிட்டுள்ள அவர் எவ்வாறெனினும், தேசிய கவால்துறை ஆணைக்குழுவின் செயற்குழு உறுப்பினராக தொடர்ந்தும் அங்கம் வகிக்க விரும்புவதாகத் தெரிவித்துள்ளார்.

தமது  பதவி விலகல்  குறித்து அரசியல் சாசனப் பேரவை இதுவரையில் எவ்வித பதிலையும்  அளிக்கவில்லை என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். 2015ம் ஆண்டு ஒக்ரோபர் மாதம் முதல் சிறி ஹெட்டிகே தேசிய காவல்துறை ஆணைக்குழுவின் தலைவராக கடமையாற்றி வருகின்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *