இலங்கை பிரதான செய்திகள்

ஊழல் மோசடிகளில் ஈடுபடும் ஆளும் கட்சியின் உறுப்பினர்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்கப்படுவதில்லை – பந்துல குணவர்தன

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

ஊழல் மோசடிகளில் ஈடுபட்ட , ஈடுபடும் ஆளும் கட்சியின் உறுப்பினர்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்கப்படுவதில்லை என பாராளுமன்ற உறுப்பினர் பந்துல குணவர்தன தெரிவித்துள்ளார். ஊழல் மோசடிகளில் ஈடுபட்ட பலர் தற்போதை அமைச்சரவையிலும் அங்கம் வகிக்கின்றனர் எனவும் அவர் சுட்டிக்காட்டியள்ளார்.

வெலிக்கடை சிறையில் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள முன்னாள் அமைச்சர் விமல் வீரவன்சவை சந்திப்பதற்காக மகிந்த தரப்பு பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் சிலர் சிறைச்சாலைக்கு சென்றிருந்தனர். அரசியல் நோக்கில் பழிவாங்குவதற்காக அரசாங்கம் மகிந்த தரப்பு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு எதிரான செயற்பாடுகளை மேற்கொள்வதாக அவர் குற்றம் சுமத்தியுள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *