உலகம் பிரதான செய்திகள்

இத்தாலியில் பாடசாலை மாணவர்களை ஏற்றிச் சென்ற பேருந்து விபத்துக்குள்ளானதில் 16 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்

இத்தாலியில் பாடசாலை மாணவர்களை ஏற்றிச் சென்ற பேருந்து ஒன்று  விபத்துக்குள்ளானதில்  16 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர் எனவும் 39 பேர் காயமடைந்துள்ளனர் எனவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நேற்று வெள்ளிக்கிழமை  ஹங்கேரியில் இருந்து  பாடசாலை மாணவர்களை ஏற்றி  கொண்டு   சென்ற பேருந்து   சாரதியின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து பாதையை விட்டு விலகி  வீதியோரத்தில் இருந்த தூணுடன் மோதியதனால் பேருந்து தீப்பற்றி  இந்த விபத்து ஏற்பட்டுள்ளது.

விடுமுறையை கழிக்க சென்றுவிட்டு, பிரான்ஸிலிருந்து  திரும்பி வந்து கொண்டிருந்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.  கோபுர தூணில் இந்த வாகனம் மோதியவுடன், பெரும்பாலும் 14 முதல் 18 வயது வரையான பாடசாலை  மாணவர்கள் தூக்கி எறியப்பட்டதாகவும் எதனால் இந்தவிபத்து ஏற்பட்டது என்பது குறித்து ஆராயப்படுவதாகவும்  இத்தாலிய செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *