இலங்கை பிரதான செய்திகள்

ஏறாவூரில் கைவிடப்பட்ட நிலையில் ரீ-56 ரக துப்பாக்கி : ஒருவர் கைது:-


மட்டக்களப்பு, ஏறாவூர் பொலிஸ் பிரிவிலுள்ள சவுக்கடிக் காட்டுப் பகுதியில் வீசப்பட்டுக் கிடந்த ரீ-56 ரக துப்பாக்கியொன்றை ஏறாவூர் காவற்துறையினர் கைப்பற்றி உள்ளனர். அத்தோடு சந்தேகத்தின் பேரில் ஒருவர் கைதுசெய்யப்பட்டுள்ளார்.

பொலிஸ் அவசர பிரிவிற்கு கிடைக்கப்பெற்ற தகவலின் பிரகாரம், ஏறாவூர் காவற்துறை பிரிவிலுள்ள சவுக்கடிக் கிராம காட்டில் நேற்று (திங்கட்கிழமை) குறித்த துப்பாக்கி மீட்கப்பட்டுள்ளது. சந்தேகத்தின் பேரில் கைதுசெய்யப்பட்டவரிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், தாம் வைத்திருந்த துப்பாக்கியை குடும்பத் தகராறு காரணமாகவே காட்டுப்பகுதியில் வீசியதாக சந்தேகநபர் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதேவேளை காவற்துறையின் அவசர பிரிவிற்கு தகவல் வழங்கிய நபரையும் தேடி வருவதாக ஏறாவூர் காவற்துறையினர்தெரிவித்துள்ளனர்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *