இலங்கை பிரதான செய்திகள்

எழுக தமிழ் போராட்டத்தை அரசாங்கம் எதிர்க்கவில்லை – லக்ஸ்மன் கிரியல்ல

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

எழுக தமிழ் போராட்டத்தை அரசாங்கம் எதிர்க்கவில்லை என பெருந்தெருக்கள் அமைச்சர் லக்ஸ்மன் கிரியல்ல தெரிவித்துள்ளார். இந்தப் போராட்டத்தினை நடாத்துவதற்கு அரசாங்கம் அனுமதி வழங்கியுள்ளதன் மூலம் நாட்டி எவ்வாறான சுதந்திரமும் ஜனநாயகமும் காணப்படுகின்றது என்பது தெளிவாகின்றது என அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கூட்டு எதிர்க்கட்சியினர் கொழும்பில் போராட்டங்களை நடத்த முடியுமாயின் வடக்கு கிழக்கில் எவரேனும் போராட்டம் நடத்துவதில் தவறில்லை என தெரிவித்துள்ள அவர் இது குறித்து எவரும் அச்சமடையவோ கவலையடைவோ தேவையில்லை எனவும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தெற்கு மக்கள் வடக்கிலும் வடக்கு மக்கள் தெற்கிலும் போராட்டங்களை நடத்த அனுமதியளிக்கப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவித்துள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *