இந்தியா பிரதான செய்திகள்

சட்டசபை பிற்பகல் 3 மணி வரை ஒத்தி வைப்பு – தி.மு.க சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை வெளியேற்றும்படி சபாநாயகர் உத்தரவு

கடும் அமளி காரணமாக சட்டசபை பிற்பகல் 3 மணி வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.  ரகசிய வாக்கெடுப்பு நடத்த வேண்டும் எனவும்  சபையை ஒரு வாரம் ஒத்தி வைக்கவேண்டும் எனவும்  எதிர்க்கட்சிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ள நிலையில் அதற்கு மறுப்பு தெரிவித்த சபாநாயகரின் மைக்கை மீண்டும் உடைத்து அமளி பண்ணி தி.மு.க சட்டமன்ற உறுப்பினர்களை வெளியேற்றுப்படி சபாநாயகர் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

எனினும் சட்டசபையை விட்டு வெளியேற மறுத்து திமுக உறுப்பினர்கள் தரையில் அமர்ந்து போராட்டம் நடத்துகின்ற நிலையில்   அவர்களுக்கும் அவைக் காவலர்களுக்கு இடையே தள்ளுமுள்ளு ஏற்பட்டுள்ளாதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

அவையை நடத்த முழு ஒத்துழைப்பு வழங்க வேண்டும் என வேண்டுகோள்  விடுத்த சபாநாயகர் தனபால்  தனக்கு நேர்ந்த கொடுமைகளை எங்கே போய் சொல்வேன கவலை வெளியிட்டுள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *