பிரதான செய்திகள் விளையாட்டு

சஹிட் அப்ரிடி சர்வதேச கிரிக்கட் போட்டிகளிலிருந்து ஓய்வு


பாகிஸ்தான்  அணியின் நட்சத்திர வீரர் சஹிட் அப்ரிடி சர்வதேச கிரிக்கட் போட்டிகளிலிருந்து ஓய்வு பெற்றுக்கொண்டுள்ளார். கடந்த 20 ஆண்டுகளாக அப்ரிடி பாகிஸ்தான் அணிக்காக அளப்பரிய சேவையாற்றி வந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அண்மைய எந்தவொரு போட்டியிலும் சஹிட் அப்ரிடி உள்ளடக்கப்படவில்லை.

பாகிஸ்தான் கிரிக்கட் அணியின் தேர்வுக் குழு தலைவராக இன்சமாம் உல் ஹக் தற்போது கடமையாற்றி வருகின்றார். அப்ரிடி கௌரவமான முறையில் கிரிக்கட்டிலிருந்து ஒய்வு பெற்றுக்கொள்ள ஓர் சர்வதேச போட்டியை வழங்குமாறு இன்சமாம் கோரியுள்ள போதிலும் பாகிஸ்தான் நிர்வாகம் இணங்கவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இதனால் உள்ளுர் போட்டியொன்றின் போது தாம் சர்வதேச போட்டிகளிலிருந்து ஓய்வு பெற்றுக்கொள்வதாக அறிவித்துள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *