இலங்கை பிரதான செய்திகள்

பொட்டு அம்மான் உயிருடன் இருக்க வாய்ப்பில்லை – கோத்தாபாய

தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளின் புலனாய்வுப் பிரிவு பொறுப்பாளர் பொட்டு அம்மானின் சடலம் மீட்கப்படவில்லையென முன்னாள் பாதுகாப்புச் செயலாளர்   ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். ஊடகம் ஒன்றிக்கு வழங்கிய செவ்வியின் போது இறுதி யுத்தத்தின் போது பொட்டு அம்மானின் சடலம் மீட்கப்படவில்லையெனவும் அதன் காரணமாகவே அவர் உயிருடன் இருப்பதாக  தெரிவிக்கப்பட்டு வருவதாகவும்  குறிப்பிட்டுள்ளார்.

எனினும், இறுதி யுத்தத்தின் போது பொட்டு அம்மான் உயிரிழந்தமையினை படையினர் உறுதி செய்ததாக தெரிவித்த அவர்  பொட்டு அம்மான் உயிருடன் இருந்தால் தற்போது அவர் வெளியில் வந்திருக்க வேண்டும் எனவும் அவர் உயிருடன் இருக்க வாய்ப்பில்லை எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *