இலங்கை பிரதான செய்திகள்

ஞானசார தேரருக்கு கொலை மிரட்டல் ?

பொதுபல சேனா இயக்கத்தின் பொதுச் செயலாளர் கலகொடத்தே ஞானசார தேரருக்கு கொலை மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டுள்ளதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. இந்த விடயம் தொடர்பில் விசாரணை நடத்தி ஞானசார தேரருக்கு பாதுகாப்பு வழங்குமாறு, பொதுபல சேனா இயக்கம் கோரியுள்ளது. காவல்துறை மா அதிபருக்கு இது குறித்து கடிதமொன்று அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது.

இனவாத மதவாத முறுகல்களை ஏற்படுத்தி இதன் ஊடாக ஞானசார தேரருக்கு உயிர் ஆபத்தை ஏற்படுத்துவதற்கு முயற்சிக்கப்படுவதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சிறையில் தண்டனை அனுபவித்து வரும் பாதாள உலகக் குழு உறுப்பினர்களை பயன்படுத்தி ஞானசார தேரருக்கு உயிர் ஆபத்தை ஏற்படுத்த முயற்சிப்பதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

வேற்று மதமொன்றின் மீது தாக்குதல் நடத்தி அந்த இடத்தில் ஞானசாரருக்கு ஆபத்து ஏற்படுத்த முயற்சிக்கப்படுவதாகவும் ஞானசார தேரருக்கு ஏதேனும் ஆபத்து ஏற்பட்டால் அதற்கான பொறுப்பினை ஜனாதிபதி, பிரதமர் மற்றும் அரசாங்கமே ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டுமெனவும் பொதுபல சேனா இயக்கம் தெரிவித்துள்ளது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *