இலங்கை பிரதான செய்திகள்

கிளிநொச்சியில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் உறவினர்களின் போராட்டத்தில் பருத்திதுறை இளைஞர் கழகம்


குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

கிளிநொச்சியில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் உறவினர்களால்  இன்று  ஞாயிற்றுக்கிழமை 126 நாளாக மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் கவனயீர்ப்பு  போராட்டத்தில் பருத்திதுறை சக்கோட்டை இளைஞர் மன்றத்தை சேர்ந்த நுற்றுக்கணக்கான இளைஞர் யுவதிகளும் கலந்துகொண்டுள்ளனா்.

காணாமல் ஆக்கப்பட்ட தங்களின் உறவினா்களுக்கு நிரந்தர நல்ல தீர்வை பெற்றுத்தருமாறு கோரி கிளிநொச்சி கந்தசுவாமி ஆலயம் முன்றலில் தொடர்ச்சியாக 126 நாளாக இரவு பகலாக  கவனயீர்ப்பு போராட்டத்தில் ஈடுப்பட்டு வருகின்றனா்.

இந்த கவனயீர்ப்பு போராட்டத்திலேயே பருத்திதுறை சக்கோட்டை இளைஞர் கழகத்தைச் சேர்ந்த நுற்றுக்கணக்கான இளைஞர் யுவதிகள் அருட்தந்தை எம்.கான்ஸ்போவர் தலைமையில் கலந்துகொண்டனா்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *