இலங்கை பிரதான செய்திகள்

ராஜாங்க அமைச்சர் விஜயகலாவிடம் புங்குடுதீவு மாணவி கொலை குறித்து விசாரணை நடத்தப்படவுள்ளது:-

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்:-

மகளிர் விவகார மற்றும் சிறுவர்கள் உரிமைகள் தொடர்பான ராஜாங்க அமைச்சர் விஜயகலா மகேஸ்வரனிடம், புங்குடுதீவு மாணவி படுகொலை வழக்கு குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட உள்ளது.

குறித்த கொலையுடன் தொடர்புடைய பிரதான சந்தேக நபரான சுவிஸ் குமார், சம்பவம் இடம்பெற்ற போது ஊர் மக்களினால் சுற்றி வளைத்து மின் கம்பம் ஒன்றில் கட்டியிருந்ததாகவும் அவரை பொலிஸாரிடம் ஒப்படைக்காது விடுவித்தமை தொடர்பில் விஜயகலா மீதும் குற்றம் சுமத்தப்பட்டுள்ளது.

இந்த குற்றச்சாட்டு குறித்து அமைச்சர் விஜயகலாவிடம் வாக்கு மூலமொன்றை பதிவு செய்து கொள்ளுமாறு ஊர்காவற்துறை நீதவான் அப்துல் மஜிட் மொகமட் றியாழ், குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினருக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார்.

புங்குடுதீவு மாணவி கொலையுடன் தொடர்புடைய சந்தேக நபர்களுக்கு உதவியதாக குற்றம் சுமத்தப்பட்டு தற்போது விளக்க மறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள பிரதிக் காவல்துறை மா அதிபர் லலித் ஜயசிங்கவின் சட்டத்தரணிகள், நீதிமன்றில் விடுத்த கோரிக்கைக்கு அமைய இவ்வாறு நீதவான் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

இந்த குற்றச்சாட்டு குறித்து குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினர் விசாரணை நடத்தவில்லை என பிரதிக் காவல்துறை மா அதிபரின் சட்டத்தரணிகள் நீதிமன்றில் தெரிவித்துள்ளனர்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பிலான வீடியோ சாட்சியங்களையும் சட்டத்தரணிகள் நீதிமன்றில் சமர்ப்பித்துள்ளனர். இந்தக் குற்றச்சாட்டுக்கள் குறித்து விசாரணை நடத்துமாறும், விஜயகலாவிடம் வாக்கு மூலமொன்றை பதிவு செய்து கொள்ளுமாறும் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினருக்கு நீதவான் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *