இலங்கை பிரதான செய்திகள்

பிரித்தானிய உயரஸ்தானிகர் வட மத்திய கடற்படை கட்டளைத் தளபதிகளுக்கிடையில் சந்திப்பு


குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

,இலங்கைக்கான பிரித்தானிய உயரஸ்தானிகர்  ஜேம்ஸ் டவுரிஸ்  வட மத்திய கடற்படை கட்டளைத் தளபதி மெரில் விக்ரமசிங்கவை சந்தித்துள்ளார்.  நேற்றையதினம் வட மத்திய கடற்படை கட்டளை தலைமையகத்தில் இந்த சந்திப்பு இடம்பெற்றுள்ளது.

ஜேம்ஸ் டவுரிஸ்  மன்னார் பகுதியில் மேற்கொண்டுள்ள பயணத்தின் போது வட மத்திய கடற்படை கட்டளையின் தளபதியை சந்திதித்துள்ளார். அங்கு அவருக்கு கடற்படை மரபுகளுக்கமைய மரியாதை செலுத்தி ரியர் அட்மிரல் விக்ரமசிங்க அவர்கள்  வரவேற்றுள்ளார்.

இவா்களுடைகிடையில் சிநேகபூர்வமான கலந்துரையாடல் இடம்பெற்றதுடன் நினைவுச் சின்னமும் பரிமாரிக் கொள்ளப்பட்டன. மேலும்   தலைமன்னார் கடற்படை முகாமில் அமைந்துள்ள பழைய புகையிரதப்பாதை மற்றும் கலங்கரை விளக்கம் அமைந்துள்ள இடங்கள் ஆகியவற்றையும் இருவரும் பார்வையிட்டனர்.

 

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *