இலங்கை பிரதான செய்திகள்

சபாநாயகர் – காவல்துறை அதிபர் கடற்படைத்தளபதியை சந்தித்துள்ளனர்


குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்
இலங்கை கடற்படையின் 21வது கடற்படைத் தளபதியாக கடமையேற்றுள்ள வைஸ் அட்மிரல்  ட்ரவிஸ் சின்னையாவினை  சபாநாயகர் கரு ஜெயசூரியா  சந்தித்து கலந்துரையாடியுள்ளார். நேற்றையதினம்   பாராளுமன்ற  வளாகத்தில்  கரு ஜெயசூரியாவின்   அலுவலகத்தில் இந்த சந்திப்பு இடமத்பெற்றுள்ளது.

இதேவேளை   காவல்துறை மா அதிபர் பூஜித் ஜயசுந்தரவை    காவல்துறை தலைமையகத்தில் வைத்து  கடற்படைத் தளபதி    ட்ரவிஸ் சின்னையா சந்தித்து கலந்துரையாடியுள்ளார்.   அங்கு அவருக்கு காவல்துறை  சிறப்பு அணிவகுப்பு மரியாதை அளிக்கப்பட்டு வரவேற்கப்பட்டுள்ளது.

சபாநாயகர் கரு ஜயசூர்ய மற்றும் காவல்துறை மா அதிபா் ஆகியோர் புதிய கடற்படை தளபதிக்கு தங்களது வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துக்கொண்டனா்

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *