இலங்கை பிரதான செய்திகள்

கிளிநொச்சியில் வெவ்வேறு இடங்களில் வாள் வெட்டு சம்பவங்கள் – 4 பேர் வைத்தியசாலையில் அனுமதி

vaal
குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர் கிளிநொச்சி

கிளிநொச்சியில்  தீபாவளி திருநாளான நேற்று  இளைஞர் குழுக்களிடையே ஏற்பட்ட மோதல், மதுபோதை  மற்றும்  தனிப்பட்ட பிரச்சனைகள் சம்பந்தமான கைகலப்புக்களில்  நேற்றையதினம்  வாள்வெட்டுக்கு இலக்காகி  கிளிநொச்சி பொது  வைத்தியசாலையில்  நான்குபேர்    அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்

இது தொடர்பில் மேலும் தெரியவருவதாவது,

தீபாவளி தினமான நேற்று  மாலை எட்டு  மணியில் இருந்து இரவு பத்து மணிவரையிலான இரண்டு  மணிநேரத்தில்  ஏற்பட்ட குழுக்களிடைய ஏற்பட்ட மோதல் , மதுபோதை  மற்றும்  தனிப்பட்ட பிரச்சனைககளில்  காயமடைந்தவர்களே  இவ்வாறு  சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்

குறித்த  வாள்வெட்டு சம்பவங்கள் கிளிநொச்சி  கோணாவில் பாரதிபுரம் ஊற்றுப்புலம் , செல்வாநகர் ஆகிய பகுதிகளில்  இடம்பெற்றுள்ளதாகவும்  குறித்த சம்பவங்கள் தொடர்பான  விசாரணைகளை  கிளிநொச்சி பொலிஸ்  நிலைய குற்றத்தடுப்பு பிரிவினர் மேற்கொண்டு வருவதாக கிளிநொச்சிப் பொலிசார் தெரிவித்துள்ளனர்

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *