உலகம் பிரதான செய்திகள்

அமெரிக்காவில் பரவி வரும் காட்டுத் தீ – 10 பேர் உயிரிழப்பு

usa

அமெரிக்காவின் டென்னிசி மாகாணத்தில் பரவி வரும் காட்டுத் தீயில் சிக்கி இதுவரை 10 பேர்  உயிரிழந்துள்ளதுடன் 45 பேர் காயம் அடைந்துள்ளனர் எனவும் தெரிவிக்கப்படுகின்றது. அங்கு நிலவும் கடும் வறட்சி காரணமாக தீயை அணைப்பதில்  சிரமங்கள் தோன்றியுள்ளன.
இதன் காரணமாக  700 கட்டிடங்களும் சேதம் அடைந்துள்ளன.

கடந்த 28ம்திகதி  அடையாளம் தெரியாத ஒருவரால்  காட்டுப்பகுதி ஒன்றில் வைத்த தீ பரவியதன் காரணமாக  டென்னிசி மாகாணத்தின்  காட்லின்பர்க், பிஜியின் போர்ஜ் ஆகிய நகரங்கள் பெருமளவில் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Some walls of a burned-out business remain Wednesday, Nov. 30, 2016, in Gatlinburg, Tenn., after a wildfire swept through the area Monday. Three more bodies were found in the ruins of wildfires that torched hundreds of homes and businesses in the Great Smoky Mountains area, officials said Wednesday. (AP Photo/Mark Humphrey)
Some walls of a burned-out business remain Wednesday, Nov. 30, 2016, in Gatlinburg, Tenn., after a wildfire swept through the area Monday. Three more bodies were found in the ruins of wildfires that torched hundreds of homes and businesses in the Great Smoky Mountains area, officials said Wednesday. (AP Photo/Mark Humphrey)

கடும் வறட்சி காரணமாக டென்னிசி மாகாணத்தில் இதுவரை 26 தடவை காட்டுத் தீ பிடித்துள்ளதன் காரணமாக 1200 ஏக்கர் நிலம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அம்மாகாண விவசாய துறை தெரிவித்துள்ளது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *