இலங்கை பிரதான செய்திகள்

ராவனா பலய அமைப்பிடம் நிதிக் குற்றவியல் விசாரணைப் பிரிவு விசாரணை

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்
investigation
ராவனா பலய அமைப்பின் உறுப்பினர்களிடம்  நிதிக் குற்றவியல் விசாரணைப் பிரிவு விசாரணை நடத்த உள்ளது. இன்றைய தினம் விசாரணைகளுக்கு ஆஜராகுமாறு ராவனா பலயவிற்கு நிதிக் குற்றவியல் விசாரணைப் பிரிவு அழைப்பு விடுத்துள்ளது. ராவனா பலய அமைப்பின் உறுப்பினர்களிடம் விசாரணை நடத்தப்பட உள்ளது.

கடந்த அசராங்க ஆட்சிக் காலத்தில் அரசாங்க வாகன வாகனங்கள் துஸ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டமை குறித்து இவ்வாறு விசாரணை நடத்தப்பட உள்ளது. நிதிக் குற்றவியல் விசாரணைப் பிரிவின் அழைப்பிற்கு ஏற்ப ராவனா பலய அமைப்பின் அழைப்பாளர் இத்தேகந்தே சத்தாதிஸ்ஸ தேரர் மற்றும் ஏனைய உறுப்பினர்கள் நிதிக் குற்றவியல் விசாரணைப் பிரிவில் ஆஜராகியுள்ளனர்.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *