பிரதான செய்திகள் விளையாட்டு

அவுஸ்திரேலிய ஓபன் போட்டித் தொடரில் மரே வெற்றிபெறக் கூடிய சாத்தியம்

குளோபல் தமிழ்ச் செய்தியாளர்

andy-murey_ci
அவுஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டித் தொடரில் பிரிட்டனின் அண்டி மரே வெற்றிபெறக்கூடிய சாத்தியங்கள் அதிகளவில் காணப்படுவதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது. 2017ம் ஆண்டு நடைபெறவுள்ள அவுஸ்திரேலிய ஓபன் போட்டித் தொடரில் மரே சிறந்த திறமைகளை வெளிப்படுத்துவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

உலக டென்னிஸ் தர வரிசையில் மரே முதலாம் நிலையில் இருக்கின்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அடுத்த ஆண்டு நடைபெறவுள்ள முதலாவது கிரான்ட் ஸ்லாம் போட்டித் தொடரில் மரே சாம்பியன் பட்டம் வென்றெடுப்பார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மரே இதுவரையில் அவுஸ்திரேலிய ஓபன் டென்னிஸ் போட்டித் தொடரில் சாம்பியன் பட்டம் வென்றதில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Add Comment

Click here to post a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *